- Đèn led downlight PSDLL170L20 Paragon sử dụng công suất 20W, 220V, 50Hz.
- Hệ số công suất của sản phẩm là 0.9.
Ưu điểm sản phẩm:
Công nghệ hiện đại
Tiết kiệm điện
Với công suất 20W, đèn downlight gắn nổi PSDLL170L20 đem đến nguồn năng lượng tiêu thụ lâu dài, tiết kiệm điện khi sử dụng. Mặt khác, sản phẩm không có hiện tượng chói nhoè làm ảnh hưởng đến hoạt động tiêu thụ điện năng.
Chất lượng cao
Ứng dụng:
Sản phẩm thường được lắp đặt ở chung cư, nhà ở, văn phòng, nhà hàng, khách sạn,…
Tiêu chuẩn sản xuất:
Thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn EN 60598
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Màu ánh sáng | : 3000K, 4200K, 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 20 W |
| Hiệu suất | : 100 Lm/W |
| Quang thông | : 2000 Lm |
| Điện áp | : AC100~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| IP | : 20 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Bridgelux/Nichia |
| Kích thước | : 170x170x220 mm |